Allo mai shayar da sauti

Takaitaccen Bayani:

Hulɗar katako mai ɗaukar sauti sabon abu ne tare da ɗaukar sauti da aikin kare muhalli.Guda mai shayar da sauti ba wai kawai yana da nau'in itace na halitta ba, mai sauƙi da na halitta, amma kuma yana da salo mai haske da haske wanda ke nuna salon zamani, kuma samfurin yana da kyau a cikin kayan ado.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

Nau'o'in allo mai shayar da sauti
Katako mai ratsa jiki mai ɗaukar sauti shine wanda aka fi amfani dashi a kasuwa yanzu.Ana iya amfani dashi azaman kayan rufe bango, wanda ba zai iya ɗaukar hayaniya da hayaniya kawai ba, amma kuma ya yi ado da ƙawata yanayin.Itace sabon abu ne tare da kare muhalli, wanda za'a iya gani a mafi yawan wurare.Wannan abu yana da tasiri mai ƙarfi na kayan ado da tasirin tasirin sauti.Za'a iya yin ado da kayan daɗaɗɗen sauti da aka yi amfani da su tare da nau'in itace na halitta, alamu da sauran kayan ado kamar yadda ake bukata don samar da jin daɗin gani mai kyau.Kayayyakin tushe da aka saba amfani da su don raɗaɗɗen kayan shayar da sauti na itacen tsintsiya sune kayan tushe gama gari, kayan tushe na kare muhalli, kayan tushe mai hana wuta da kayan tushe mai haɗaka.Abubuwan da ke ɗaukar sauti kuma suna da aminci kuma suna da alaƙa da muhalli, kuma sun dace da shigarwa a wurare daban-daban.

Siffofin Samfur

Gypsum perforated allo mai ɗaukar sauti ana amfani dashi a cikin rufi.Yana amfani da gypsum a matsayin ɗanyen abu, wanda ke da ƙarfin filastik kuma ana iya sarrafa shi zuwa nau'ikan da ake buƙata.Gypsum perforated katako mai ɗaukar sauti ana amfani dashi sosai kuma ana iya amfani dashi azaman kayan jan hankali a wurare da yawa.
Rubutun mai ɗaukar sauti da aka yi da siminti yana da tasiri mai kyau na ɗaukar sauti, kuma yana iya inganta ƙarfin ginin.Kayan siminti da aka yi amfani da shi shine siminti mai haske, wanda aka matse shi ta hanyar ƙira kuma ana iya amfani dashi don rufi da bango.A saman yana buƙatar ƙirar kayan ado.

Ayyukan kayan shayar da sauti tare da katako mai lalata don kare muhalli: ana amfani dashi sosai a cikin dakunan taro, tashoshin TV, ɗakunan studio, gidajen wasan kwaikwayo, dakunan gani-jita, gidajen opera, biranen nishaɗi da nishaɗi, otal-otal, dakunan ayyuka da yawa, dakunan kide-kide. , sanduna, gidajen cin abinci, manyan kantuna, makarantu, wuraren taro, wuraren motsa jiki, KTV da sauransu.

Lokacin shigar da allo mai ɗaukar sauti akan kayan tushe, an rarraba shi zuwa matakan EO, E1 da E2 bisa ga iskar formaldehyde da kayan tushe ke fitarwa, wanda matakin E0 shine kariyar muhalli, sannan E1, sannan E2 aldehyde emission shine. in mun gwada da kyau.Idan ana amfani dashi kai tsaye don shigarwa na cikin gida, matakin E1 ya cancanta.

nuna bayanai

Allo mai shayar da sauti (1)
Allo mai shayar da sauti (2)
Allo mai shayar da sauti (3)
Allo mai shayar da sauti (5)

Shigarwa

Allo mai ɗaukar sauti (6)
Allo mai ɗaukar sauti (7)

Aikace-aikacen samfur

Allo mai ɗaukar sauti (9)
Allo mai shayar da sauti (11)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Rukunin samfuran